| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลัก |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล TZIDC V18345, V18346, V18347, V18348 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศเยอรมัน |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4–20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 130 ถึง 700 kPa (ประมาณ 1.3 ถึง 7.0 บาร์) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | –40 °ซ … +80 °C |
| น้ำหนัก | ~1.7 กก. (3.7 ปอนด์) |
| สิ่งที่แนบมา / การป้องกัน | เทียบเท่า NEMA 4X, เทียบเท่า IP66 |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ลักษณะการไหล | ปรับเปลี่ยนเปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้น |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| ชื่อสินค้า | Neles ND9000 เครื่องควบคุมวาล์วที่ฉลาด |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ระยะความดันเข้า | 1.5 ถึง 6.0 บาร์ |
| การทำซ้ำได้ | <0.25% |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 3.5 กก |
| การสื่อสาร | ฮาร์ต 5, 6 และ 7 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |