| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
|---|---|
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| ความดันระดับ | คลาส 125 ถึง 300 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | ระดับอุณหภูมิความดันไหล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ขนาด | 1/4 NPT |
|---|---|
| จัดอันดับการเดินทาง | 7.5/15/30 |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| แรงดันไฟฟ้า | 24VDC |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ + การป้องกัน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อแบบปนูเมติก | 0.25 นิ้ว 18 NPT G 1/4 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
| ช่วงจังหวะ | 8...260 มม |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอินทิกรัล |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | ระดับอุณหภูมิความดันไหล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน; การวินิจฉัยขั้นสูง |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ความดันอุปทาน | การแสดงเดี่ยว: 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |