| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติอุณหภูมิกลางอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
|---|---|
| สื่อ | แก๊ส |
| ช่วงแรงดันการทำงาน | ปรับแต่ง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัย |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| min./ max.current | min./ max.current |
|---|---|
| การใช้อากาศ | sup = 1.4 ~ 6 บาร์ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| วัสดุร่างกาย | อลูมิเนียม |
| แรงดันอากาศ | 1.4 - 7.0 บาร์ (20 - 100 psi) |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| อุณหภูมิ | -40 ° +85 ° |
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
|---|---|
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
| ขนาดพอร์ต | 1/4 นิ้ว |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | SP7-10: HART 5/7, SP7-11: PROFIBUS PA, SP7-12: Foundation Fieldbus |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอินทิกรัล |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | ระดับอุณหภูมิความดันไหล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| แรงบิดเอาต์พุตสูงสุด | 600 นิวตันเมตร |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20℃ ~ +70℃ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งวงเล็บหรือหน้าแปลน |
| การกระทำ | การกระทําแบบเดียว / การเปิดลม / การกระทําแบบสองครั้ง |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| การเบี่ยงเบน | ≤ 0.5 % |
| อุณหภูมิการทํางาน | −40 ถึง 85 °C |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | ¼" NPT ตัวเมีย |