| ความต้านทานอินพุต | 400 วัตต์สูงสุด/20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| หน่วยงานอนุมัติ | CCC ปลอดภัยจากภายใน |
| น้ำหนัก | 1.7กก.(3.7ปอนด์) |
| ลักษณะการสั่นสะเทือน2G ที่ 5 ถึง 400 Hz | 2G ที่ 5 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
| ป้อนข้อมูล | การสื่อสาร HART 4 ถึง 20 mA |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ≤ ±0.3% |
| การวางแนวการติดตั้ง | ตำแหน่งใดก็ได้ (ตั้งตรงประสิทธิภาพดีที่สุด) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| การแสดง | การแสดงทวีคูณหรือการแสดงเดี่ยว |
|---|---|
| ข้อเสนอแนะ | มีข้อเสนอแนะหรือไม่มีข้อเสนอแนะ |
| จังหวะ | ช่วงจังหวะ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิชเชอร์บรรจุมาตรฐานน้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องส่งสัญญาณความดันขั้นสูง Azbil GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัซบิล |
| แบบอย่าง | GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | เครื่องส่งสัญญาณความดัน |
| ความผูกพัน | ติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรงระบายน้ำคอนเดนเสทลง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … + 60 ° C |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| สภาพ | ใหม่ |
| สัญญาณเข้า | 4-20 MA DC, 24 VDC |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | -25°C~80°C (รุ่นมาตรฐาน) |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| มีเงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| สื่อ | อากาศและก๊าซ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2 NPT ภายในหรือ M20 |