| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| จังหวะ | 10~150 มม. (แบบเชิงเส้น), 0 ~ 900 (แบบหมุน) |
| แรงดัน | 0.14-0.7MPa(1.4-7bar) |
| การเชื่อมต่ออากาศ | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| การเชื่อมต่อมาตรวัด | นภ1/8, นภ1/8 |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4-20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดัน | 1.4 ถึง 8 บาร์ / 20 ถึง 115 psi |
| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40 °C ถึง +85 °C / -40 °F ถึง +185 °F |
| แรงดันไฟฟ้า | 12-30 VDC |
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| หมายเลขรุ่น | SVI1000/SVI2/SVI3 |
|---|---|
| การรับรองพื้นที่อันตราย | ATEX / FM / CSA / IEC ภายใน |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| เคส/ฝาครอบ | อลูมิเนียม ASTM 360 |
| เซ็นเซอร์ตำแหน่งระยะไกล | 1 โอห์ม |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2mA |
| เคส/ฝาครอบ | อลูมิเนียม ASTM 360 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ขั้วต่อที่ต้องการ | 9Vdc ที่ 20mA |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |