| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| การทำซ้ำ | +/- 0.2% เอฟเอส |
|---|---|
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การยืนยันตำแหน่งวาล์ว | สัญญาณการตรวจสอบเอาต์พุต 4- 20mA (ชนิดเดียวกับสัญญาณอินพุต) |
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| ความต้านทานอินพุต | 400 วัตต์สูงสุด/20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| หน่วยงานอนุมัติ | CCC ปลอดภัยจากภายใน |
| น้ำหนัก | 1.7กก.(3.7ปอนด์) |
| ลักษณะการสั่นสะเทือน2G ที่ 5 ถึง 400 Hz | 2G ที่ 5 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
| ป้อนข้อมูล | การสื่อสาร HART 4 ถึง 20 mA |
| การสื่อสาร | มูลนิธิฟิลด์บัส (ITK 5.1) |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | ขับเคลื่อนด้วยบัส 9-32 V DC |
| ประเภทแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว / การแสดงสองครั้ง เชิงเส้น / หมุน |
| ช่วงจังหวะ | 3-130 มม. (เชิงเส้น) / 30-100° (แบบหมุน) |
| แอร์ซัพพลาย | 30-150 psig (2-10 บาร์) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40…176 °F (-40…80 °C) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| การผ่าตัดนิวเมติก | การแสดงเดี่ยว / การแสดงคู่ |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |