| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | 10~150มม. 0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
|---|---|
| ขนาดที่กำหนด | 1-1/2,2,2-1/2,3,4,5,6,6,8,10,12 นิ้ว |
| ใช้ | ไอน้ำอิ่มตัวและร้อนจัด |
| แรงบิด | 10-1000Nm |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
|---|---|
| ระยะเวลาทํางาน | คะแนนต่อเนื่อง 100% |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| วัสดุตัววาล์ว | สแตนเลส |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 5กก |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |