| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติอุณหภูมิกลางอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA HART (แรงดันโหลดประเภท 6.6 V) |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 600 หน่วยต่อปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| ความดันอากาศ | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/4 NPT |
| ประเภทการเคลื่อนไหว | ลิเนียร์/โรตารี |
|---|---|
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว / สอง |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa (1.4 ถึง 7 บาร์) |
| ท่อร้อยสายเข้า | G 1/2 หรือ 1/2 NPT หรือ M20x1.5P |
| การเชื่อมต่ออากาศ | Rc 1/4 หรือ 1/4 NPT หรือ G 1/4 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สภาพ | ใหม่ |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |