| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 21 ปอนด์ / 10 กก |
|---|---|
| ขนาดของร่างกายและความดันการเชื่อมต่อสิ้นสุด | กรมอุทยานฯ 1-1/4, กรมอุทยานฯ 1-1/2, กรมอุทยานฯ 2 / DN 50 |
| สไตล์ | NPT, CL125 FF หน้าแปลน, CL250 RF หน้าแปลน, PN 10/16 หน้าแปลน |
| หมายเลขรุ่น | ซีรี่ส์ 299H |
| แรงดันควบคุมทางออกสูงสุด | การลงทะเบียนภายใน ภายนอก หรือการลงทะเบียนคู่ |
| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| จัดอันดับค่าสัมประสิทธิ์การไหล | ค่า CV สูงสุด 470 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อวาล์ว | การติดตั้งโดยตรง ISO 5211 หรือการติดตั้ง VDI/VDE 3845 ด้วยอะแดปเตอร์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์หรือเหล็กกล้าไร้สนิม |
| ช่วงการเดินทางของวาล์ว | 10 มม. ถึง 100 มม |
| การดริฟต์จุดศูนย์ | น้อยกว่า 0.1% ของมูลค่าการเดินทางสูงสุด |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | FOXBORO SRD991 |
| เอกสาร | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |