| ประเภทการแสดง | เดี่ยว / สอง |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa (1.4 ถึง 7 บาร์) |
| จังหวะ | 10 ถึง 150 มม. / 55 ถึง 110° |
| ประเภทมาตรฐาน | -30 ถึง 85 °C (-22 ถึง 185 °F) |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล | 4 - 20 มิลลิแอมป์ (ฮาร์ต) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การจำแนกพื้นที่ | หลักฐานการระเบิด, ปลอดภัยภายใน, Fisco, Type N, Flame Profate, Noncendive สำหรับ FM |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | -25°C~80°C (รุ่นมาตรฐาน) |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |