| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล | 4 - 20 มิลลิแอมป์ (ฮาร์ต) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ประเภทการป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| อุณหภูมิการทำงาน | -55 ° C ถึง +85 ° C (-67 ° F ถึง +185 ° F) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อะนาล็อก, ฮาร์ต, มูลนิธิ Fieldbus, I/O ที่ไม่ต่อเนื่อง |
| การใช้อากาศ | 0.3 SCFM (มาตรฐาน); 0.075 SCFM (เลือดออกต่ำ) @ 60 psi |
| ความจุเอาต์พุต | 18 SCFM @ 60 psi (รีเลย์มาตรฐาน/ไฟตกต่ำ) |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | -25°C~80°C (รุ่นมาตรฐาน) |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การจำแนกพื้นที่ | หลักฐานการระเบิด, ปลอดภัยภายใน, Fisco, Type N, Flame Profate, Noncendive สำหรับ FM |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |