| ท่าเรือ | พอร์ตหลัก |
|---|---|
| แบบ | EDP300 |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วอัจฉริยะ |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลัก |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วอัจฉริยะ |
| แบบ | EDP300 |
| ลักษณะการทำงาน | ประสิทธิภาพขั้นสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| ชื่อ | 732E ประหลาด PARA-SEAL วาล์วผีเสื้อสำหรับ KOSO วาล์วควบคุมที่มี Flowserve APEX4000 ชุด positioner |
|---|---|
| ชนิด | 732E |
| ขนาดของร่างกาย | 3 "(80A) ~ 96" (2400A) |
| คะแนนร่างกาย | ANSI / ASME Class 150 ~ 1500 |
| อุณหภูมิของของไหล | -196 ~ 600 ° |
| ชื่อสินค้า | Fisher DVC2000 Valve Positioner และ China Pneumatic Control Valve |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| ชื่อสินค้า | Fisher DVC2000 Digital Valve Positioner และ China Change เปลี่ยนวาล์วควบคุมนิวเมติกแบบเดียว |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
| สื่อ | สื่อหลาย |
| ช่วงแรงดันการทำงาน | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | ประเภทมาตรฐาน (P): -45 ° C ถึง +250 ° C |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ชื่อสินค้า | คอนโทรลเลอร์วาล์วดิจิตอลระยะไกล |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล Hart Revision 5 หรือ 7 |
|---|---|
| ความดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว: 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| ขนาดตัวกระตุ้น | 2-12 นิ้ว |
| วัสดุ | อลูมิเนียมเขตร้อน |
| อากาศ | 30 psi (2.1 บาร์ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 4-20mA |
| การเชื่อมต่อ (อุปทานและแอคทูเอเตอร์) | 1/2 "NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| พิสัย | 14” ถึง 120” (355 ถึง 3048 มม.) |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอน; สแตนเลส โครเมียม-โมลิ |
| วัสดุดิสเพลสเซอร์ | สแตนเลส; วัสดุอื่น ๆ ตามคำขอ |
| วัสดุท่อแรงบิด | อินโคเนล; สแตนเลสวัสดุอื่น ๆ ตามคำขอ |
| พิมพ์ | เครื่องส่งสัญญาณระดับดิจิตอล |
| ขนาดพอร์ต | 1/4 NPT |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของสื่อ | อากาศ ก๊าซเฉื่อย น้ำสะอาด น้ำมันเบา |
| สื่อสูงสุด/อุณหภูมิโดยรอบ | ประมาณ 149 °F (65 °C) |
| การใช้พลังงาน | ~0.48 W (สำหรับคอยล์) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย / แรงดันคอยล์ | กำหนด 24 V DC |