| ชื่อสินค้า | KOSO PPA801 ตัวกำหนดตำแหน่งอัจฉริยะ electro pneumatic positioner |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | PPA801 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KOSO PPA801 ตัวกำหนดตำแหน่งอัจฉริยะ electro pneumatic positioner |
|---|---|
| ยี่ห้อ | กอ.รมน |
| รุ่น | PPA801 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |
| การจัดอันดับ | ขั้นต่ำ IP66 / NEMA 4X; มีตัวเลือกป้องกันการระเบิดให้เลือก |
| ความเป็นเส้นตรง | ±0.5% ถึง ±2.0% ของช่วง |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วไฟฟ้า / นิวเมติก / นิวเมติก |
|---|---|
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง+450°ซ |
| ชื่อ | Valtek Mark วาล์วควบคุมโลกแปดความจุการไหลที่สูงขึ้นด้วยตัวตั้งตำแหน่ง 520 MD + |
|---|---|
| แบรนด์ | VALTEK |
| แบบ | มาร์คแปด |
| ประเภทวาล์ว | การควบคุมเชิงเส้น |
| Sub-Type | โลกเชิงเส้น / มุม |
| ชื่อ | วาล์วควบคุม - CAVCONTROL ASME B16.34 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง PMV D20 |
|---|---|
| แบรนด์ | VALTEK |
| แบบ | CAVCONTROL |
| ประเภทวาล์ว | โซลูชั่นการเกิดโพรง |
| Sub-Type | การกำจัด Cavitation |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| ชื่อสินค้า | Fisher DVC6200 SIS Valve Positioner |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า, นิวเมติก |
| การควบคุมตำแหน่ง | เปิด/ปิดปรับการควบคุมการตรวจสอบการทดสอบจังหวะบางส่วน |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศก๊าซธรรมชาติ |
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
|---|---|
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วไฟฟ้า / นิวเมติก / นิวเมติก |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| การเชื่อมต่ออุปทานอากาศ | 1/4" NPT (ทั่วไป) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |