| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออุปทานอากาศ | 1/4" NPT (ทั่วไป) |
| วัสดุ (ที่อยู่อาศัย) | อลูมิเนียม สแตนเลส หรือเหล็กหล่อเคลือบ |
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ° C ถึง 85 ° C (-40 ° F ถึง 185 ° F) มาตรฐาน; มีตัวเลือกเพิ่มเติม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ (มาตรฐาน) หรือตัวเรือนสแตนเลส (อุปกรณ์เสริม) |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| ความแม่นยำ | ± 0.50% ของช่วงเอาท์พุท (เชิงเส้นอิสระ) |
| ชื่อ | Valtek Mark วาล์วควบคุมโลกแบบ One-x พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง SVI2-21113121 |
|---|---|
| แบรนด์ | VALTEK |
| แบบ | ทำเครื่องหมาย One-x |
| ประเภทวาล์ว | การควบคุมเชิงเส้น |
| Sub-Type | โลกเชิงเส้น / มุม |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมโลกทั้งโลกแบบสามทางของ Mark One ใช้สำหรับการรวมหรือการโอนบริการกับ MD + positioner |
|---|---|
| แบรนด์ | VALTEK |
| แบบ | ทำเครื่องหมายหนึ่งสามทาง |
| ประเภทวาล์ว | การควบคุมเชิงเส้น |
| Sub-Type | โลกเชิงเส้น / มุม |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมการแก้ไข - MULTI-Z พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง PMV P5 / EP5 |
|---|---|
| แบรนด์ | kammer |
| แบบ | MULTI-Z |
| ประเภทวาล์ว | โซลูชั่นการเกิดโพรง |
| Sub-Type | การกำจัด Cavitation |
| ชื่อ | วาล์วควบคุม - CAVCONTROL ASME B16.34 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง PMV D20 |
|---|---|
| แบรนด์ | VALTEK |
| แบบ | CHANNELSTREAM |
| ประเภทวาล์ว | โซลูชั่นการเกิดโพรง |
| Sub-Type | การกำจัด Cavitation |
| ชื่อ | Valtek Mark ซีรี่ส์ DiamondBack วาล์วควบคุมพร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง PMV PT700 |
|---|---|
| แบรนด์ | VALTEK |
| แบบ | ไดมอนด์ |
| ประเภทวาล์ว | โซลูชั่นการเกิดโพรง |
| Sub-Type | การกำจัด Cavitation |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โกลบวาล์วซีรีส์ Masonelian 21000 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง SVI2 21123121 และแอคชูเอเตอร์ 87/88 |
|---|---|
| แบบอย่าง | 21000 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
|---|---|
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วไฟฟ้า / นิวเมติก / นิวเมติก |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง +450°ซ |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |