| ชื่อสินค้า | Neles ND7000 ND9000 ซีรีย์เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| เงื่อนไข | ใหม่และต้นกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, NEPSI, TIIS, ก๊าซธรรมชาติที่ผ่านการรับรอง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| ชื่อสินค้า | samson Positioner Valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และ Positioner ดิจิตอลสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3730 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| ชื่อสินค้า | Fisher DVC6200 SIS Valve Positioner |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า, นิวเมติก |
| การควบคุมตำแหน่ง | เปิด/ปิดปรับการควบคุมการตรวจสอบการทดสอบจังหวะบางส่วน |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศก๊าซธรรมชาติ |
| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อนจากสัญญาณควบคุม 4-20mA |
|---|---|
| โหลดแรงดันไฟฟ้า | 11.0 VDC ที่ 20 mA DC / 10.0 VDC ที่ 4 mA DC |
| การแสดงประเภท | เดี่ยวหรือสองเท่า |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือไนโตรเจน |
| การสื่อสารแบบดิจิทัล | ฮาร์ท 7 |
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว, บัตเตอร์ฟลายวาล์ว, ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 ถึง 176 องศาฟาเรนไฮต์ |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลัก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | Positioner ควบคุมวาล์ว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศเยอรมัน |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลัก |
|---|---|
| คำสำคัญ | Positioner ควบคุมวาล์ว |
| ชื่ออื่น ๆ | ตัวกำหนดตำแหน่งที่กำหนดค่าแบบอิเล็กทรอนิกส์ |
| ลักษณะการทำงาน | ความจุอากาศสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |