| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| ประเภทตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ชื่อสินค้า | KOSO EPA801 เครื่องตั้งตําแหน่งสมาร์ท เครื่องตั้งตําแหน่งอิเล็กตรอนิวเมติก |
|---|---|
| ยี่ห้อ | กอ.รมน |
| รุ่น | EPA801 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
|---|---|
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ชื่อ | วาล์วผีเสื้อ l วาล์วควบคุม BTV พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล 3800MD สำหรับ Flowserve |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Durco |
| แบบ | BTV |
| ประเภทของวาล์ว | วาล์วผีเสื้อ |
| Sub-Type | เรียงราย |
| แบบอย่าง | ราคาตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว spirax sarco สำหรับตัวกำหนดตำแหน่งนิวเมติกส์ไฟฟ้าอัจฉริยะ EP500 |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 2 สาย |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| ยี่ห้อ | สไปแร็กซ์ ซาร์โก |
| บัส/เซนเซอร์ | เครื่องส่งสัญญาณ 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ROTORK YTC smart posititioner ytc 3300 series วาล์วควบคุมไฟฟ้าพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุมนิวเมติ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรทอร์ค |
| แบบอย่าง | YT-3300 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ชื่อสินค้า | Neles ND7000 ND9000 ซีรีย์เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Neles ND7000 ตัวควบคุมวาล์วอัจฉริยะ |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |