| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมจีนที่มีตำแหน่งอัจฉริยะ SVI2-21113111 ตำแหน่งวาล์วและ Rotork YTC YT-200 YT-205 YT-220 ตัว |
|---|---|
| แบบอย่าง | SVI2-21113111 |
| ขนาด | 3/4 "ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | Masonelian |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SVI1000 |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 Psi (1.4 – 7 บาร์)0.07มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เงินเปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แบบ | ราคา ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว spirax sarco สำหรับ EP500 smart electro pneumatic positioner |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 2 สาย |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ~ 20 mA DC |
| ยี่ห้อ | spirax sarco |
| รถบัส/เซ็นเซอร์ | เครื่องส่งสัญญาณ 4-20 mA |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งเครื่องรับจราจร 520MD เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วแบบปนูเมติก พร้อมสต๊อก |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | แรงดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55 ° C (-4 ถึง 122 ° F) |
| ชื่อ | Masoneilan SVI3 ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Masoneilan |
| แบบอย่าง | SVI3 |
| น้ำหนัก | 3.3กก. |
| การก่อสร้าง / วัสดุ | ตัวเรือนอะลูมิเนียมปลอดทองแดง |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | แรงดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55 ° C (-4 ถึง 122 ° F) |
| ชื่อสินค้า | Positioner Master ABB ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอลสำหรับวาล์วควบคุมความดัน EDP300 series ตัวกำหนดตำแห |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เอบีบี |
| แบบอย่าง | อีดีพี300 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | เครื่องควบคุมความดัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve ดั้งเดิม UAS Logix 3200 MD ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวเมติกแบบดิจิตอลพร้อมสต็อ |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |