| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วแบบดิจิตอล LOGIX 3200MD-28 ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | LOGIX |
| แบบอย่าง | LOGIX 3200MD |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
| ความจุอากาศ | 20 4 Nm3 /h ที่ 4 บาร์ (12 SCFM @ 60 psi) |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ราคา ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว spirax sarco สำหรับ EP500 smart electro pneumatic positioner |
|---|---|
| แบบอย่าง | EP500 |
| Temp. อุณหภูมิ Range พิสัย | -30°C ถึง +85°C |
| ยี่ห้อ | เวสต์ล็อค |
| เพลาและฮาร์ดแวร์ | สแตนเลส |
| สัญญาณเข้า | 3-15psi |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-60 ℃ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, เกลียว, ซ็อกเก็ต |
| วัสดุ | อลูมิเนียม เหล็ก สแตนเลส |
| พิมพ์ | นิวเมติก |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 101 ปอนด์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเดียว | 3กก |
|---|---|
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
| ชื่อแบรนด์ | Fish-er |
| วิธีการจัดส่ง | ดีเอชแอล |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ตอะนาล็อก 4-20MA |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | มีไฟฟ้า |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20mA |
| การเชื่อมต่อ (อุปทานและแอคทูเอเตอร์) | 1/2 "NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |