| ประเภท | AD DVC6200 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 4-20 mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | มี |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | –40 ถึง 85ºC (-40 ถึง 185ºF) |
| น้ําหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ราคา ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว spirax sarco สำหรับ EP500 smart electro pneumatic positioner |
|---|---|
| แบบอย่าง | EP500 |
| Temp. อุณหภูมิ Range พิสัย | -30°C ถึง +85°C |
| ยี่ห้อ | เวสต์ล็อค |
| เพลาและฮาร์ดแวร์ | สแตนเลส |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 101 ปอนด์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเดียว | 3กก |
|---|---|
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
| ชื่อแบรนด์ | Fish-er |
| วิธีการจัดส่ง | ดีเอชแอล |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ตอะนาล็อก 4-20MA |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | มีไฟฟ้า |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |