| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 ฮาร์ท |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ | สูงถึง 1300 °F (705 °C) หรือ 1922 °F (1050 °C) |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | 40 ถึง +149 °F (-40 ถึง +65 °C) |
| ประเภทการวัด | ออกซิเจน, เซอร์โคเนีย - จานประสาน |
| ขนาด | ตัวเลือกความยาวของโพรบตั้งแต่ 18 นิ้วถึง 6 ฟุต |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | สัญญาณเตือนแบบอะนาล็อก 4-20mA แบบแยกส่วน |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ประเภทการติดตั้ง | แอคทูเอเตอร์เมานต์ |
| จอแสดงผลมาตรฐาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
|---|---|
| การอนุมัติ | FM CSA ATEX IECEx SAEx INMETRO NEPSI GOST MARINE |
| หมายเลขรุ่น | STA 700 |
| การแสดงพื้นฐาน | โปรแกรมสองปุ่ม ภาษาอังกฤษและรัสเซีย |
| มาตรการ | 4-20MA |
| ประเภทแสดง | จอแสดงผล LCD |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.05 ° C |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทแสดง | จอแสดงผล LCD |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.05 ° C |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |