| อุตสาหกรรม | พลังงาน, เคมีภัณฑ์, น้ำ, น้ำมันและก๊าซ, อุตสาหกรรมทั่วไป, การทำเหมืองแร่ |
|---|---|
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KOSO PPA801 ตัวกำหนดตำแหน่งอัจฉริยะ electro pneumatic positioner |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | PPA801 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ความจุอากาศ | 0 5 Nm3 /ชม. @ 4 บาร์ (<0 3 SCFM @ 60 Psi) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.53 Nm3 /ชม. @ 6 บาร์ (0.31 SCFM @ 87 Psi) |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | โลจิคส์ 520เอ็มดี |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | โกลบวาล์วซีรีส์ Masonelian 21000 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง SVI2 21123121 และแอคชูเอเตอร์ 87/88 |
|---|---|
| รุ่น | 21000 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| Process/Valve Temperature Range | -196°C 至 +450°C 以上 |
|---|---|
| Linearity | ±0.5% To ±2.0% Of Span |
| Mounting | Direct Mount On Linear (stem) Or Rotary (ISO 5211) Actuators |
| Input/Output Connections | Conduit Entries Or Integral Connectors |
| Output Air Pressure | 0 To 100% Of Supply Pressure |
| ความเข้ากันได้ของแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว (สปริงกลับ) และการแสดงสองครั้ง |
|---|---|
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |