| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| สิ่งที่ส่งมาด้วย | หลักฐานสภาพอากาศ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การกระทำ | การแสดงเดี่ยว / คู่ |
| ความดันอุปทาน | 140~800kPa (1.4~8bar, 20~116psi) |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| หมายเลขรุ่น | โลจิคส์ 3200เอ็มดี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | SVI1000 |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
| ความดันอุปทาน | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
|---|---|
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |