| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
|---|---|
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ความดันอุปทาน | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| ตําแหน่ง | 1-6 แกน |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| สัญญาณเอาต์พุต | 0 ถึง 10 V, RB = 1 KΩ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สัญญาณเข้า | 0 ถึง 10 V, Ri = 20 KΩ · 0 ถึง 20 MA, Ri = 50 Ω |
| สภาพแวดล้อม | 0 ถึง 50 °C |
| พื้นที่จัดเก็บ | –20 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| หมายเลขรุ่น | น้ำหนักบรรทุก 6 แกน 10 กก. ถึง 1450 มม. แขนหุ่นยนต์ชุดและหุ่นยนต์อุตสาหกรรมราคา RA010N ใช้หุ่นยนต์เช |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |