| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมตำแหน่ง |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน | ท้องถิ่น |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ปลอดภัยจากภายใน ไม่มีสิ่งจูงใจสำหรับ CSA และ FM |
| ประเภทฝากระโปรง | มาตรฐานหรือความร้อนกระจายไป |
|---|---|
| การออกแบบการตัดแต่ง | สมดุลหรือไม่สมดุล |
| ลักษณะการไหล | การเปิดเปอร์เซ็นต์/เชิงเส้น/ด่วนเท่ากัน |
| คะแนนการรั่วไหล | Ansi Class IV-VI |
| ระดับการลดเสียงรบกวน | เป็นไปตามมาตรฐาน IEC |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
|---|---|
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |