| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
|---|---|
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ความดันอุปทาน | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| กว้างนาม | 2.5 |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.53 Nm3 /ชม. @ 6 บาร์ (0.31 SCFM @ 87 Psi) |
|---|---|
| เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล | 4 - 20 มิลลิแอมป์ (ฮาร์ต) |
| อุตสาหกรรมประยุกต์ | การทําเหมืองแร่, ผงและกระดาษ, เหล็กและโลหะพื้นฐาน, อาหารและเครื่องดื่ม, ข้าวโพดและเอธานอล, การสํารวจ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | -20 °C ถึง +80 °C (-4 °F ถึง +178 °F) |
| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ความต้านทาน | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| สัญญาณอินพุต | แรงดันลม 3-15 psi หรือสัญญาณไฟฟ้า 4-20 mA |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | -20°C ถึง 70°C ช่วงที่กำหนดเองตามคำขอ |
| CV Max ไหลต่ำ | ND 1/4" ทางเข้า 0.34 ทางออก 0.34; ND 1/2" ทางเข้า 0.637 ทางออก 0.79 |
| การเชื่อมต่อการให้อาหาร | ND 1/4" สำหรับ SA/CL-2, ND 1/2" สำหรับ SA/CL-1 |
| แรงดัน | 2.5 ถึง 7 บาร์ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| เงื่อนไขการออกแบบตัววาล์ว | พน.16 |
|---|---|
| ขนาด | 340*240*240มม |
| น้ำหนัก | 82กก |
| PMA - แรงดันสูงสุดที่อนุญาต | 16 บาร์ กรัม |
| TMA - อุณหภูมิสูงสุดที่อนุญาต | 220 ℃ |