| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Masoneilan 28000 Series Varipak Valve |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -196 ° C ถึง +343 ° C; Varilog: -29 ° C ถึง +343 ° C |
| ความดันระดับ | ANSI 150-1500 (หน้าแปลน), ANSI 150-2500 (Flangeless/Threaded) |
| ตัวกระตุ้น | ไดอะแฟรมสปริง (การกระทำโดยตรง/ย้อนกลับ) |
| พลัง | นิวเมติกส์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Masoneilan SVI2 Digital Valve Positioner |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุมการเคลื่อนไหวเชิงเส้นหรือแบบหมุน |
| การทำซ้ำได้ | ± 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20MA |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Masoneilan SVI2 Digital Valve Positioner |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุมการเคลื่อนไหวเชิงเส้นหรือแบบหมุน |
| การทำซ้ำได้ | ± 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20MA |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| ประเภทตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SVI1000 |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 Psi (1.4 – 7 บาร์)0.07มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แบบ | ราคา ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว spirax sarco สำหรับ EP500 smart electro pneumatic positioner |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 2 สาย |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ~ 20 mA DC |
| ยี่ห้อ | spirax sarco |
| รถบัส/เซ็นเซอร์ | เครื่องส่งสัญญาณ 4-20 mA |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งเครื่องรับจราจร 520MD เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วแบบปนูเมติก พร้อมสต๊อก |
|---|---|
| รุ่น | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อ | Masoneilan SVI3 ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Masoneilan |
| แบบอย่าง | SVI3 |
| น้ำหนัก | 3.3กก. |
| การก่อสร้าง / วัสดุ | ตัวเรือนอะลูมิเนียมปลอดทองแดง |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | แรงดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55 ° C (-4 ถึง 122 ° F) |