| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| สภาพ | ใหม่ |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมนิวเมติกของจีนพร้อมตัวกระตุ้น Rotork Dvc2000 Positioner 67 |
|---|---|
| แบบอย่าง | DVC2000 |
| พิมพ์ | ตัวควบคุมวาล์วดิจิตอล |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบบูรณาการ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | samson Positioner Valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และ Positioner ดิจิตอลสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3730 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Samson Digital Valve Positioner 3725 สำหรับวาล์วควบคุมแรงดันอัจฉริยะตำแหน่งอัจฉริยะ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ซัมซอน |
| แบบอย่าง | 3725 |
| เกี่ยวกับ matrial | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งนิวแมติกแบบดิจิตอลความจุสูงและมีความแม่นยำสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | จ่าย/ไอเสีย Cv สูงสุด 2.3 (ไหลสูง); ≤0.3 (ไหลต่ำ) |
| การรับรอง | ปลอดภัยจากภายใน (Ex ia), ป้องกันการระเบิด (Ex d), IP66/NEMA 4X |
| การสื่อสาร | 4-20mA, HART 7, USB, ไดรเวอร์ FDI สำหรับการเชื่อมต่อ DCS |
| แรงดันใช้งาน | 2.5-10.4bar (ล้มเหลวในการแช่แข็ง 8bar, ก๊าซธรรมชาติ 6bar) |
| ประเภทวาล์ว | ส่วนวาล์วควบคุม |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| brand name | Fisher |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200, DVC2000, 3582, 3610, 3570 |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลัก |
|---|---|
| สินค้า | Positioner ควบคุมวาล์ว |
| แบบ | EDP300 |
| ลักษณะการทำงาน | ดิจิตอล |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve ดั้งเดิม UAS Logix 3200 MD ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวเมติกแบบดิจิตอลพร้อมสต็อ |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |