| ประเภทการแสดง | การแสดงเดี่ยว (คำต่อท้าย 03) / การแสดงสองครั้ง (คำต่อท้าย 06) |
|---|---|
| ประเภทข้อเสนอแนะ | มาตรฐาน (HX) / งานละเอียด ขั้นสูง (HE) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20mA + โปรโตคอลการสื่อสาร HART |
| แรงดัน | 1.4-8 บาร์ (0.14-0.8 MPa) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +80°C (เวอร์ชันมาตรฐาน) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| เวอร์ชันสำหรับการทำงานที่ยาวนานขึ้น | S2 - ปฏิบัติหน้าที่ 30 นาที |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| min./ max.current | min./ max.current |
|---|---|
| การใช้อากาศ | sup = 1.4 ~ 6 บาร์ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| วัสดุร่างกาย | อลูมิเนียม |
| แรงดันอากาศ | 1.4 - 7.0 บาร์ (20 - 100 psi) |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
|---|---|
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
| การป้องกันซีล | IP68 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ประเภทการป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| อุณหภูมิการทำงาน | -55 ° C ถึง +85 ° C (-67 ° F ถึง +185 ° F) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อะนาล็อก, ฮาร์ต, มูลนิธิ Fieldbus, I/O ที่ไม่ต่อเนื่อง |
| การใช้อากาศ | 0.3 SCFM (มาตรฐาน); 0.075 SCFM (เลือดออกต่ำ) @ 60 psi |
| ความจุเอาต์พุต | 18 SCFM @ 60 psi (รีเลย์มาตรฐาน/ไฟตกต่ำ) |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |