| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
|---|---|
| ระยะเวลาทํางาน | คะแนนต่อเนื่อง 100% |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| วัสดุตัววาล์ว | สแตนเลส |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 5กก |
| ความต้านทานอินพุต | 400 วัตต์สูงสุด/20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| หน่วยงานอนุมัติ | CCC ปลอดภัยจากภายใน |
| น้ำหนัก | 1.7กก.(3.7ปอนด์) |
| ลักษณะการสั่นสะเทือน2G ที่ 5 ถึง 400 Hz | 2G ที่ 5 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
| ป้อนข้อมูล | การสื่อสาร HART 4 ถึง 20 mA |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| จังหวะ | 10~150 มม. (แบบเชิงเส้น), 0 ~ 900 (แบบหมุน) |
| แรงดัน | 0.14-0.7MPa(1.4-7bar) |
| การเชื่อมต่ออากาศ | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| การเชื่อมต่อมาตรวัด | นภ1/8, นภ1/8 |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |