| Process Control | Flow, Pressure, Temperature, Level |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| Area Classification | Explosion Proof, Intrinsically Safe, FISCO, Type N, Flame Proof, Non-incendive For FM |
| Communication Protocol | 4-20 MA HART |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
|---|---|
| Diagnostics | Yes |
| Max Outlet Pressure | 145 psig |
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Packaging Details | Cardboard box + protection |
| customized support | OEM |
|---|---|
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Input Signal | Electric |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Cardboard box + protection | Air, Non Corrosive Gas |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | ปริมาณมากในสต็อก |
| สถานที่กำเนิด | อเมริกา |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ตอะนาล็อก 4-20MA |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอินทิกรัล |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | ระดับอุณหภูมิความดันไหล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | ระดับอุณหภูมิความดันไหล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
|---|---|
| การตีโพยตีพาย | < 0.1% |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| การใช้อากาศ | โดยทั่วไป <0.1 nm³/h (ที่สถานะคงที่) |
| การรับรองพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, เอฟเอ็ม |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ (รุ่นอาร์กติก) | -53 ... +85 °C / -63 +185 °F |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |