| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| ความเป็นเส้นตรง | ≤ ± 0.75% ของช่วง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.24 ลบ.ม./ชม. ปกติ ที่ 1.4 บาร์ (โดยประมาณ) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| ความเป็นเส้นตรง | ≤ ± 0.75% ของช่วง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.24 ลบ.ม./ชม. ปกติ ที่ 1.4 บาร์ (โดยประมาณ) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7.0 บาร์ |
|---|---|
| การป้องกัน | IP66 |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 2.5 กก. (5.5 ปอนด์) |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | 0-10 บาร์ |
| การแสดง | การแสดงทวีคูณหรือการแสดงเดี่ยว |
|---|---|
| ข้อเสนอแนะ | มีข้อเสนอแนะหรือไม่มีข้อเสนอแนะ |
| จังหวะ | ช่วงจังหวะ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิชเชอร์บรรจุมาตรฐานน้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196 ° C ถึง +450 ° C |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ≤ ±0.3% |
| การวางแนวการติดตั้ง | ตำแหน่งใดก็ได้ (ตั้งตรงประสิทธิภาพดีที่สุด) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อแบบปนูเมติก | 0.25 นิ้ว 18 NPT G 1/4 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
| ช่วงจังหวะ | 8...260 มม |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700 kPa |
| ระบบการสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 เท่านั้น |
| ความแม่นยำ | ±1.0% เอฟเอส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +80°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| ความผูกพัน | ติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรงระบายน้ำคอนเดนเสทลง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … + 60 ° C |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |