| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องส่งสัญญาณความดันขั้นสูง Azbil GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัซบิล |
| แบบอย่าง | GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | เครื่องส่งสัญญาณความดัน |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | -25°C~80°C (รุ่นมาตรฐาน) |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| สภาพ | ใหม่ |
| สัญญาณเข้า | 4-20 MA DC, 24 VDC |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| มีเงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| สื่อ | อากาศและก๊าซ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2 NPT ภายในหรือ M20 |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
| น้ําหนัก | อะลูมิเนียม 8.3 ปอนด์ (3.9 กก.) สแตนเลส 20.5 ปอนด์ (9.3 กก.) |
|---|---|
| การทำซ้ำ | <0.05% เต็มสเกล |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | หล่อ, อลูมิเนียมพ่นสีฝุ่น, สแตนเลส |
| หมายเลขรุ่น | Logix 3200MD ตัวกำหนดตำแหน่ง HART แบบดิจิทัล |
| พลังงาน | สองสาย 4-20 MA 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน |
| วัสดุ | เหล็กดัดเป็นก้อนกลม อบชุบด้วยความร้อน |
| ประเภทวงแหวนที่นั่ง | ทรงกรวยปิดผนึกด้วยโอริง |
| การรั่วไหล | ความจุวาล์วพิกัด 0.01% X |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วไฟฟ้าปนิวเมติก |
| ประเภทของวัตถุอุปกรณ์ | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| มาตรการ | ฮาร์ท |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ตัวเลือกสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (อะนาล็อก), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 3-7 บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ความแม่นยำ | ≤ 0.25 % |
| ช่วงอุณหภูมิ | -52 °C ถึง +85 °C (-62 °F ถึง +185 °F) |