| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอินทิกรัล |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | ระดับอุณหภูมิความดันไหล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดัน | 1.4-8 บาร์ / 20-115 psi |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | ≤ 8.2 โวลต์ |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 mA สำหรับจอแสดงผล, 3.8 mA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -20 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ -40 ถึง +80 °C |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 12 ถึง 30 โวลต์กระแสตรง |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (แอมพลิจูดต่ำสุดของช่วงแยก 8 mA) |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 20 ถึง 100 psig (ควบคุม 5 ถึง 10 psi เหนือช่วงสปริงของแอคชูเอเตอร์) |
| แอคทูเอเตอร์จังหวะ | 20 มม. ถึง 150 มม. หรือ 55 ° ถึง 90 ° |
| การกระทำ | การกระทําแบบเดียว / การเปิดลม / การกระทําแบบสองครั้ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 °F ถึง +158 °F |
| ผลตอบรับ | ด้วยข้อเสนอแนะหรือไม่มีข้อเสนอแนะ |
|---|---|
| แรงดันไฟสูงสุด | 101 psig |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก HART 4-20mA |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุ: กล่องฟิชเชอร์น้ำหนัก: 1.5Kg / set ขนาด: 250MMX100MMX80MM |
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | FOXBORO SRD991 |
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ความต้านทานอินพุต | 400 วัตต์สูงสุด/20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| หน่วยงานอนุมัติ | CCC ปลอดภัยจากภายใน |
| น้ำหนัก | 1.7กก.(3.7ปอนด์) |
| ลักษณะการสั่นสะเทือน2G ที่ 5 ถึง 400 Hz | 2G ที่ 5 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
| ป้อนข้อมูล | การสื่อสาร HART 4 ถึง 20 mA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การอนุมัติ | อดีต ia / อดีต nA: ATEX, IECEx, INMETRO |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |