| ไฟล์แนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … +60°ซ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนัก ประมาณ. | 1.8 กก |
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การอนุมัติ | มีให้สำหรับ Hart, Profibus-PA และ Foundation Fieldbus Networks |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง + เคสไม้ + การป้องกัน |
| กำลังจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
|---|---|
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | PF 1/2, NPT 1/2, M20X1.5 |
| ช่วงเอาท์พุท | 0-7 บาร์ (0- 100 psi) |
| แรงดัน | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| การเชื่อมต่อด้วยลม | PT 1/4, NPT 1/4 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -52 ถึง 85 ° C (-62 ถึง 185 ° F) |
|---|---|
| การออกสัญญาณปัจจุบัน | 4 - 20 Ma |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| ช่วงจ่ายไฟ | 12.5 ถึง 40 VDC (โดยทั่วไปคือ 24 VDC) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง + การป้องกัน |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| ป้อนข้อมูล | กระแสตรง 4-20 mA (ความต้านทาน 300 Ω) |
|---|---|
| การสื่อสาร | HART6 (AVP102) |
| แอร์ซัพพลาย | 140-700 กิโลปาสคาล |
| การใช้อากาศ | 4 ลิตร/นาที (N) ออกฤทธิ์ครั้งเดียวที่ความสมดุล |
| การไหลสูงสุด | 110 ลิตร/นาที (N) ออกฤทธิ์ครั้งเดียวที่ 400 kPa |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 2.5 กก. (5.5 ปอนด์) |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7.0 บาร์ |
| การป้องกัน | IP66 |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA HART (แรงดันโหลดประเภท 6.6 V) |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 65 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 600 หน่วยต่อปี |
| การรับรอง | ATEX, CUTR, PED |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 บาร์ สัญญาณนิวเมติก |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 50 psi |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA DC (ลูป DC 9-28 V) |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ±0.5% เอฟเอส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | มาตรฐาน: -20 °C ถึง +70 °C (-4 °F ถึง +158 °F) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2.7-2.8 กก. (6.0-6.2 ปอนด์) |
| การป้องกัน | IP66 |