| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA DC (อนาล็อก), 9.5-30 VDC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขั้นต่ำสำหรับ HART | 10-11 โวลท์ดีซี |
| แรงดัน | 0.3 - 10.0 บาร์ (5 - 145 psig) |
| จัดหาสื่อ | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ หรือไนโตรเจน |
| แรงดันขาออก | แรงดันจ่ายสูงสุด (สูงสุด 9.5 บาร์ / 140 psig) |
| หมายเลขรุ่น | SVI2 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| ระยะเวลาทํางาน | คะแนนต่อเนื่อง 100% |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | FOXBORO SRD991 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง + กล่องไม้ + การป้องกัน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 45-60 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 หน่วยต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| สัญญาณออก | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | การจำแนกประเภทพื้นที่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| โครงสร้าง | การลดความดัน |
|---|---|
| มาตรฐาน | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. VIII |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความทนทานต่อแรงดันไฟฟ้า | ±10% |
| หมายเลขรุ่น | SVI2 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 200 ° F (-50 ° C ถึง 93 ° C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |