| การเชื่อมต่อ | 3/4 |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CCC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปรับปริมาตรภาพของ Fisher 2625 |
| ประเภทวาล์ว | ระดับเสียงดี |
| รายละเอียดการบรรจุ | 10X20X20 ซม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมทองแดงโครมต่ำ (ASTM A360) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4x |
| น้ำหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า/สัญญาณ | 3.2-24 มิลลิแอมป์; การปฏิบัติตามข้อกำหนด: 9 VDC ที่ 20 mA, 11 VDC ที่ 4 mA |
| เอาต์พุตเสริม | โซลิดสเตตสวิตช์สองตัว (1A/30 VDC); ตำแหน่ง 4-20 mA ส่งสัญญาณซ้ำ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| สัญญาณเอาท์พุต | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| ระดับการป้องกัน | IP66/IP67 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ° C ถึง 85 ° C (-40 ° F ถึง 185 ° F) มาตรฐาน |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA |
|---|---|
| แรงดัน | 1.4 - 7 บาร์ (20 - 100 psi) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +85°ซ |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 / NEMA 4x |
| การทำซ้ำ | ≤0.5% |
| ผลตอบรับ | ด้วยข้อเสนอแนะหรือไม่มีข้อเสนอแนะ |
|---|---|
| แรงดันไฟสูงสุด | 101 psig |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก HART 4-20mA |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุ: กล่องฟิชเชอร์น้ำหนัก: 1.5Kg / set ขนาด: 250MMX100MMX80MM |
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง |
| ช่วงขนาด | 3/4" ถึง 8" (20 ถึง 200 มม.) |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอน; สแตนเลส โครเมียม-โมลิ |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |