| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7.0 บาร์ |
|---|---|
| การป้องกัน | IP66 |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 2.5 กก. (5.5 ปอนด์) |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | 0-10 บาร์ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700 kPa |
| ระบบการสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 เท่านั้น |
| ความแม่นยำ | ±1.0% เอฟเอส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +80°ซ |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ขนาดตัว | 1/4 นิ้ว / 1/2 นิ้ว / DN 15 |
|---|---|
| แรงดันเข้าสูงสุด | 1,000 psig / 69.0 บาร์ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 450 psig / 31.0 บาร์ |
| การจำแนกประเภทการปิดเครื่อง | ภายในหรือภายนอก |
| ลักษณะการเชื่อมต่อปลายทาง | NPT, SWE และ Welded และ Integral |
| หมายเลขรุ่น | SVI2 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน สเตนเลส ดูเพล็กซ์ อัลลอยด์ |
| ลักษณะเอาต์พุต | เชิงเส้น |
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 1, กรมอุทยานฯ 2 |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
|---|---|
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากัน |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ระดับความดัน | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
| วัสดุ | วัสดุ |
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 1, กรมอุทยานฯ 2 |
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| วัสดุ | วัสดุ |
|---|---|
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากัน |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| สัญญาณออก | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| คะแนนการป้องกัน | IP66/IP67 |
| พลังงานไฟฟ้า | 24โวลต์ดีซี |
| ฟังก์ชั่นการวินิจฉัย | การตรวจสอบสุขภาพวาล์วแบบเรียลไทม์และการวินิจฉัยประสิทธิภาพ |