| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| ช่วงแรงดันการทำงาน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดันที่กำหนด | PN16, 25, 40 |
| แอปพลิเคชัน | ปิโตรเคมี, สารเคมีถ่านหิน, สถานีพลังงาน ฯลฯ |
| แรงดันอากาศ | สูงสุด 6bar |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลน |
| Model Number | SVI2/SVI3/SVI1000 |
|---|---|
| Storage Temperature Limits | -58°F to 200°F (-50°C to 93°C) |
| Relative Humidity | 10 to 90% non-condensing |
| Fast Transient Burst | No effect at 2 kV |
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Diagnostics | Yes |
|---|---|
| Mounting Type | Integral Mounted |
| Supply Media | Air, Non Corrosive Gas |
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| อินพุตปัจจุบัน | 4-20 MA DC (มาตรฐาน) |
|---|---|
| การทำซ้ำได้ | ภายใน± 0.5% fs |
| การไหลของเอาต์พุต | ≥ 80 L/MIN (ANR) ที่ 0.14 MPA จัดหา; ≥ 200 L/นาทีที่ 0.4 MPa |
| ช่วงอุณหภูมิโดยรอบและของเหลว | -20 ° C ถึง 80 ° C (พื้นที่ที่ไม่เป็นอันตราย) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2.4 กิโลกรัม |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำได้ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| อินพุตสัญญาณ | 4 ~ 20 Ma (Hart) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +85 °C |
| แรงดันลม | 1.4 ~ 8 บาร์ (20 ~ 115 psi) |
| การป้องกัน | IP66 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| หมายเลข I/O | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
|---|---|
| พิมพ์ | PLC Ethercat Coupler โมดูล |
| หน่วยความจำ | ROM, Fram, หน่วยความจำแฟลช, Ram, หน่วยความจำข้อมูล, หน่วยความจำ I/O, EPROM, EEPROM |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจต้นฉบับ 100% |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | Modbus, CC-Link, Modubus, Profibus, ลิงก์ I/O, CAN Bus, DeviceNet, EtherCAT, Rs485 |