| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูงอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิกลางอุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การตีโพยตีพาย | ≤0.3% |
| ระดับการป้องกัน | IP 66/NEMA 4X |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 mA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4–20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 130 ถึง 700 kPa (ประมาณ 1.3 ถึง 7.0 บาร์) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | –40 °ซ … +80 °C |
| น้ำหนัก | ~1.7 กก. (3.7 ปอนด์) |
| สิ่งที่แนบมา / การป้องกัน | เทียบเท่า NEMA 4X, เทียบเท่า IP66 |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว, บัตเตอร์ฟลายวาล์ว, ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 ถึง 176 องศาฟาเรนไฮต์ |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อหน่วย psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% ช่วงเต็ม |
| อุณหภูมิ | <0.005% /° F ทั่วไป; -40 ° F ถึง 180 ° F (<0.01% /° C) |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง ไม่ปลอดภัย/โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| ความต้านทานอินพุต | 400 วัตต์สูงสุด/20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| หน่วยงานอนุมัติ | CCC ปลอดภัยจากภายใน |
| น้ำหนัก | 1.7กก.(3.7ปอนด์) |
| ลักษณะการสั่นสะเทือน2G ที่ 5 ถึง 400 Hz | 2G ที่ 5 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
| ป้อนข้อมูล | การสื่อสาร HART 4 ถึง 20 mA |
| แรงดัน | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
|---|---|
| ดัดผม แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 9 ถึง 32 V DC, จ่ายไฟผ่านสายบัส |
| ฮิสเทรีซีส | ≤ 0.3 % |
| ความไว | ≤ 0.1 % |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -40 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ |