| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | -40°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท (ไม่จำเป็น) |
| การทำซ้ำ | ≤0.5% |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 / NEMA 4x |
| ปริมาณการใช้อากาศ | การออกแบบการบริโภคต่ำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4-20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดัน | 1.4 ถึง 8 บาร์ / 20 ถึง 115 psi |
| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40 °C ถึง +85 °C / -40 °F ถึง +185 °F |
| แรงดันไฟฟ้า | 12-30 VDC |
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| แอปพลิเคชัน | แอคชูเอเตอร์นิวแมติกทั้งหมด |
| อัตราส่วนที่ จำกัด | ปรับ |
| ความต้านทานการสั่นสะเทือน | ตามมาตรฐาน EN 837-1 |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| ไฟล์แนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … +60°ซ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนัก ประมาณ. | 1.8 กก |