| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| โหมดการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | Fisher DVC6200 |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Ambient Temperature Range | -40°C To +83°C (-40°F To +182°F) |
| Maximum Outlet Pressure | 150 Psi |
| Control Range | 0-100% |
| Data Interface | Wired |
| Minimum Current Signal | 3.2mA |
|---|---|
| Pressure | High Pressure |
| Protection Level | IP54 |
| Maximum Voltage | 30.0 VDC |
| Weight | Aluminum3.5 kg |
| ขนาดวาล์ว | DN 15 ถึง DN 50 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส |
| ความซ้ํา | ±0.1% |
| อุณหภูมิ | -196 ° C ถึง 600 ° C (-321 ° F ถึง 1112 ° F) |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| การใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| การใช้งาน | ทั่วไป |
|---|---|
| พลัง | นิวเมติก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิการทำงาน | ไครโอเจนิค |
| น้ำหนักขั้นต้นเดียว | 6.000 กก |
| การจัดอันดับ | IP66/67, NEMA 4X |
|---|---|
| การกำหนดค่าซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ Logix Flowserve |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| ความแม่นยำ | <± 0.5% ของช่วง |
| แรงดัน | 1.4 - 7 บาร์ (20 - 100 psi) |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |