| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| IP66 / NEMA 4X ตู้ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
|---|---|
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | 4-20 MA DC |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2 NPT ภายในหรือ M20 |
| แรงดันไฟฟ้า | 8-30 VDC |
| สื่อ | อากาศและก๊าซ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| ความเป็นเส้นตรง | ≤ ± 0.75% ของช่วง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| การทำซ้ำ | ≤ ±0.3% |
| การทำซ้ำ | ≤ ±0.3% |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.24 ลบ.ม./ชม. ปกติ ที่ 1.4 บาร์ (โดยประมาณ) |
| แรงดัน | 1.4 ถึง 6.9 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
|---|---|
| การออกแบบร่างกาย | แบบสั้น |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| เอกสารแนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งนิวแมติกแบบดิจิตอลความจุสูงและมีความแม่นยำสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | จ่าย/ไอเสีย Cv สูงสุด 2.3 (ไหลสูง); ≤0.3 (ไหลต่ำ) |
| การรับรอง | ปลอดภัยจากภายใน (Ex ia), ป้องกันการระเบิด (Ex d), IP66/NEMA 4X |
| การสื่อสาร | 4-20mA, HART 7, USB, ไดรเวอร์ FDI สำหรับการเชื่อมต่อ DCS |
| แรงดันใช้งาน | 2.5-10.4bar (ล้มเหลวในการแช่แข็ง 8bar, ก๊าซธรรมชาติ 6bar) |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งแบบ Ntegral หรือระยะไกล (เข้ากันได้กับมาตรฐาน IEC/NAMUR) |
|---|---|
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น , เชิงเส้นดัดแปลง , สมการดัดแปลง % |
| สื่อ | แก๊ส |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| ความต้านทานการกัดกร่อน | สูง |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (แอมพลิจูดต่ำสุดของช่วงแยก 8 mA) |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 20 ถึง 100 psig (ควบคุม 5 ถึง 10 psi เหนือช่วงสปริงของแอคชูเอเตอร์) |
| แอคทูเอเตอร์จังหวะ | 20 มม. ถึง 150 มม. หรือ 55 ° ถึง 90 ° |
| การกระทำ | การกระทําแบบเดียว / การเปิดลม / การกระทําแบบสองครั้ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 °F ถึง +158 °F |