| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | ระดับอุณหภูมิความดันไหล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| อินพุตปัจจุบัน | 4-20 MA DC (มาตรฐาน) |
|---|---|
| การทำซ้ำได้ | ภายใน± 0.5% fs |
| การไหลของเอาต์พุต | ≥ 80 L/MIN (ANR) ที่ 0.14 MPA จัดหา; ≥ 200 L/นาทีที่ 0.4 MPa |
| ช่วงอุณหภูมิโดยรอบและของเหลว | -20 ° C ถึง 80 ° C (พื้นที่ที่ไม่เป็นอันตราย) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2.4 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูงอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิกลางอุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การตีโพยตีพาย | ≤0.3% |
| ระดับการป้องกัน | IP 66/NEMA 4X |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 mA |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติอุณหภูมิกลางอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| ความเป็นเส้นตรง | ≤ ± 0.75% ของช่วง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.24 ลบ.ม./ชม. ปกติ ที่ 1.4 บาร์ (โดยประมาณ) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
|---|---|
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
| ขนาดพอร์ต | 1/4 นิ้ว |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | SP7-10: HART 5/7, SP7-11: PROFIBUS PA, SP7-12: Foundation Fieldbus |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอินทิกรัล |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | ระดับอุณหภูมิความดันไหล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |