| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| ระดับความดัน | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
|---|---|
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| ความซ้ํา | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |
| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| ความซ้ํา | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |