| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4-8 บาร์ (20-115 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| วาล์วโซลินอยด์เสริม | กับ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| ยี่ห้อ | topworx |
|---|---|
| เพลา | นาเมอร์ |
| รายการท่อร้อยสาย | (2) 1/2 "NPT |
| นักบิน | ไม่มีตัวเลือกนักบิน |
| วัสดุ | อลูมิเนียมเขตร้อน |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ~ +70 ℃ |
|---|---|
| การเชื่อมต่อด้วยลม | RC 1/4 หรือ NPT 1/4 |
| อากาศ | สูงสุด 7.0bar (100psi) |
| การทำซ้ำได้ | ภายใน± 0.5% fs |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง + การป้องกัน |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
|---|---|
| การตีโพยตีพาย | < 0.1% |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| การใช้อากาศ | โดยทั่วไป <0.1 nm³/h (ที่สถานะคงที่) |
| การรับรองพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, เอฟเอ็ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อนจากสัญญาณควบคุม 4-20mA |
|---|---|
| โหลดแรงดันไฟฟ้า | 11.0 VDC ที่ 20 mA DC / 10.0 VDC ที่ 4 mA DC |
| การแสดงประเภท | เดี่ยวหรือสองเท่า |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือไนโตรเจน |
| การสื่อสารแบบดิจิทัล | ฮาร์ท 7 |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | ปริมาณมากในสต็อก |
| สถานที่กำเนิด | อเมริกา |