| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196 ° C ถึง +450 ° C |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 VDC บวกการสูญเสียสาย |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 Ma |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 ถึง 32 VDC @ 20 mA |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 500 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล HART (Logix 382X- เท่านั้น) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อหน่วย psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% ช่วงเต็ม |
| อุณหภูมิ | <0.005% /° F ทั่วไป; -40 ° F ถึง 180 ° F (<0.01% /° C) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อหน่วย psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% ช่วงเต็ม |
| อุณหภูมิ | <0.005% /° F ทั่วไป; -40 ° F ถึง 180 ° F (<0.01% /° C) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อหน่วย psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% ช่วงเต็ม |
| อุณหภูมิ | <0.005% /° F ทั่วไป; -40 ° F ถึง 180 ° F (<0.01% /° C) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ≤ ±0.3% |
| การวางแนวการติดตั้ง | ตำแหน่งใดก็ได้ (ตั้งตรงประสิทธิภาพดีที่สุด) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| ขนาดพอร์ต | 1 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | - |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ส |
| สัญญาณอินพุต | 4 |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | 1 |
| การรับรอง | ATEX, CUTR, PED |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 บาร์ สัญญาณนิวเมติก |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 50 psi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| ความดันอากาศ | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/4 NPT |