| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง + การป้องกัน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60-90 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t |
| สามารถในการผลิต | 500 หน่วยต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศสหรัฐอเมริกา |
| customized support | OEM |
|---|---|
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Input Signal | Electric |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Cardboard box + protection | Air, Non Corrosive Gas |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| เหมาะกับการใช้งานมากมาย | โรตารีหรือเชิงเส้น ระยะไกลหรือท้องถิ่น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์สองครั้ง) | 20 ถึง 150 psi สูงสุด (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -52 ถึง 85 ° C (-62 ถึง 185 ° F) |
|---|---|
| การออกสัญญาณปัจจุบัน | 4 - 20 Ma |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | สองสาย, 4 - 20 mA, 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| ช่วงจ่ายไฟ | 12.5 ถึง 40 VDC (โดยทั่วไปคือ 24 VDC) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| ฮิสเทรีซีส | ≤0.3% |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 Ma |
| การรับรอง | ATEX, CUTR, PED |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 บาร์ สัญญาณนิวเมติก |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 50 psi |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อแบบปนูเมติก | 0.25 นิ้ว 18 NPT G 1/4 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
| ช่วงจังหวะ | 8...260 มม |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |