| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อแบบปนูเมติก | 0.25 นิ้ว 18 NPT G 1/4 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40 ... 80 ° C |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40…176 °F (-40…80 °C) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| การผ่าตัดนิวเมติก | การแสดงเดี่ยว / การแสดงคู่ |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้รมควัน |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | KOSO |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ไฟล์แนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … +60°ซ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนัก ประมาณ. | 1.8 กก |
| temperature of media | Medium Temperature, Low Temperature, High Temperature |
|---|---|
| Operational Pressure Range | Customized |
| Nominal diameter | DN250 to DN450 |
| Material | Aluminum, stainless steel |
| Packaging Details | Cardboard box + wooden box + filling material protection |
| Supply power | 4 to 20mA, Loop powered |
|---|---|
| Electrical connections | PF 1/2,NPT 1/2,M20x1.5 |
| Output Range | 0-7 bar (0- 100 psi) |
| Supply pressure | 1.4 to 7 bar (20 to 100 psi) |
| Pneumatic connections | PT 1/4,NPT 1/4 |
| Input signal | 4~20mA DC |
|---|---|
| Air supply interface | P(NPT) 1/4 |
| Protection rating | IP66 |
| Air consumption | Less than 2.5 LPM (Supply pressure = 0.14 MPa) |
| Input pressure range | 0.14-0.7 MPa |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| ระดับการป้องกันการไหลเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |