| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | 10~150มม. 0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| รุ่น | PPA800 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 2-3วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สามารถในการผลิต | 99 |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
|---|---|
| โหมดการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
| วิธีการจัดส่ง | ดีเอชแอล |
| หมายเลขรุ่น | ฟิชเชอร์ DVC2000 |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
|---|---|
| โหมดการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
| วิธีการจัดส่ง | ดีเอชแอล |
| หมายเลขรุ่น | ฟิชเชอร์ DVC2000 |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| น้ำหนักเดียว | 5กก |
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมการกลั่นและปิโตรเคมี |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN25 - DN300 |
| อุณหภูมิการทํางาน | มักจะสูงกว่า 400 ℃ |
| อินพุตสัญญาณ | สัญญาณปัจจุบัน 4 - 20ma |
| ความดัน | มากกว่า 15MPa |
| วัสดุลูกบอล | ฟลูออไรด์ Polyvinyliden |
|---|---|
| ขนาด | 1/2 นิ้ว |
| การทำงานของนิวแมติก | ละครเดี่ยวละครคู่ |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ถึง 20 mA ส่งตำแหน่งซ้ำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | FOXBORO SRD991 |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
|---|---|
| ระยะเวลาทํางาน | คะแนนต่อเนื่อง 100% |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| วัสดุตัววาล์ว | สแตนเลส |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 5กก |