| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติอุณหภูมิกลางอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
|---|---|
| สื่อ | แก๊ส |
| ช่วงแรงดันการทำงาน | ปรับแต่ง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัย |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ประเภทการป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | -20°C ถึง 70°C ช่วงที่กำหนดเองตามคำขอ |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน | 3-7 บาร์ แรงดันการออกแบบสูงสุด 10 บาร์ |
| ตัวเลือกวัสดุที่อยู่อาศัย 1 | อะลูมิเนียม RAL 7001 ทาสี |
| ตัวเลือกวัสดุที่อยู่อาศัย 2 | สแตนเลส 316 |
| การเชื่อมต่อสัญญาณนำร่อง | เอ็นดี 1/4" |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
|---|---|
| การติดตั้งที่มี | การใช้งานแบบสไลด-สแตม ลินิเออร์; การใช้งานแบบโรเตอรี่ |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | 4-20 MA DC |
| แรงดันไฟฟ้า | 8-30 VDC |
| การอนุมัติ | FM; atex; Iecex |